Holidays 0.60 - en to fil translation catalogue (24 entries)

note: New Year's Day.
en: New Year's Day
fil: Bagong Taon

note: Chinese New Year.
en: Chinese New Year
fil: Bagong Taon ng mga Tsino

note: EDSA People Power Revolution Anniversary.
en: EDSA People Power Revolution Anniversary
fil: Anibersaryo ng Rebolusyon sa EDSA

note: Maundy Thursday.
en: Maundy Thursday
fil: Huwebes Santo

note: Good Friday.
en: Good Friday
fil: Biyernes Santo

note: Black Saturday.
en: Black Saturday
fil: Sabado de Gloria

note: Labor Day.
en: Labor Day
fil: Araw ng Paggawa

note: Independence Day.
en: Independence Day
fil: Araw ng Kalayaan

note: Founding Anniversary of Iglesia ni Cristo.
en: Founding Anniversary of Iglesia ni Cristo
fil: Anibersaryo ng Pagkatatag ng Iglesia ni Cristo

note: Ninoy Aquino Day.
en: Ninoy Aquino Day
fil: Araw ng Kabayanihan ni Ninoy Aquino

note: National Heroes Day.
en: National Heroes Day
fil: Araw ng mga Bayani

note: All Saints' Day Eve.
en: All Saints' Day Eve
fil: Bisperas ng Araw ng mga Santo

note: All Saints' Day.
en: All Saints' Day
fil: Araw ng mga Santo

note: Bonifacio Day.
en: Bonifacio Day
fil: Araw ng Kabayanihan ni Bonifacio

note: Immaculate Conception.
en: Feast of the Immaculate Conception of Mary
fil: Dakilang Kapistahan ng Kalinis-linisang Paglilihi sa Mahal na Birheng Maria

note: Christmas Eve.
en: Christmas Eve
fil: Bisperas ng Pasko

note: Christmas Day.
en: Christmas Day
fil: Pasko

note: Rizal Day.
en: Rizal Day
fil: Araw ng Kabayanihan ni Rizal

note: New Year's Eve.
en: Last Day of the Year
fil: Bisperas ng Bagong Taon

note: Eid al-Fitr.
en: Eid'l Fitr
fil: Eid al-Fitr

note: Eid al-Adha.
en: Eid'l Adha
fil: Eid al-Adha

note: Additional special (non-working) day.
en: Additional special (non-working) day
fil: Karagdagang Espesyal na Araw (Walang Trabajo)

note: Elections special (non-working) day.
en: Elections special (non-working) day
fil: Araw ng Halalan (Walang Trabajo)

note: %s (estimated).
en: %s (estimated)
fil: %s (tinatayang)
